A safiyar ranar 10 ga Agusta, Shugaban Manager Chenen Cheng Jianliang ya shirya taron lafiya don ma'aikata na kamfani da ma'aikatan shigarwa. A taron, Cheg ya taƙaita hatsarin da ke hade da shigarwa na kayan kwalliya da layin twickening akan layi 4 kuma a gabatar da bayyanannun buƙatu, kamar yadda ya biyo baya:
Makullin don ɗaukar layin shine babban aiki-ruwa, kuma wajibi ne don sanya kwalkwali mai tsaro da igiya daidai. Idan ya cancanta, ya kamata a kafa raga mai kariya don kariya; Don wuraren aiki mai ƙarfi tare da ramuka da yawa, ya kamata a ɗauki matakan kariya don hana lalacewa mai haɗari.
A yayin aiwatar da shigarwa na ɗagawa, akwai ayyuka da yawa masu welding da yawa. Kafin aikin zafi, ya zama dole a tsaftace kayan wuta da kayan aiki a kusa da yankin da ke gaba, kuma ya ba da aiki mai kyau a ware kayan aikin wuta. Ƙarfafa binciken sintiri na yankin shigarwa.
Wutar lantarki ta ɗan lokaci dole ne ta bi tsarin aiki na yau da kullun, kuma ana ba da izini ga haɗin haɗin kai ba tare da izini ba. Dole ne a kiyaye layin da fis ɗin da aka sa a cikin kwanciyar hankali. Idan akwai buƙatar wutar lantarki ta wucin gadi, tuntuɓi mutumin da zai iya ɗaukar hoto cikin caji kuma yana aiki bisa bayanan bayanai.
A yayin aiwatar da ayyukan, ya zama dole don kula da babban matakin ra'ayi kuma koyaushe yana hana hatsarin hatsarin abu wanda ya faru don tabbatar da dagawa.
Bugu da kari, yanayin yanayi ya kasance mai zafi bayan farkon kaka, da kuma spinning da dunƙule da dunƙule yakin yadudduka suna da babban yanayin zafi. Wajibi ne a hana zafin rana da kuma samar da isassun kayan rigakafin Heatsroke gaba don tabbatar da lafiyar ma'aikatan.
Mr. Cheng ya jaddada a karshen cewa yayin da tabbatar da amincin aminci da inganci, dole ne mu yi kokarin shigarwa da kuma cikakken kayan aiki tare da ƙimar kayan aiki tare da ƙimar kayan aiki tare da ƙimar kayan aiki.